Seusimiru (스시미루)

Seusimiru (스시미루)

Ẩm thực Nhật Bản tại Sinsa & Garosu-gil · ★ 4.91 (160)

Danh mục
Ẩm thực Nhật Bản
Khu vực
Sinsa & Garosu-gil
Địa chỉ
Eonju-ro 170-gil 26-6, Gangnam-gu, Seoul
Giờ mở cửa
Hằng ngày 12:00-22:00
Đánh giá
★ 4.91 · 160 lượt đánh giá
Điện thoại
0507-1362-4044
Mức giá
Trên ₩100.000

Tiện ích
Nhóm đông, Đặt chỗ, Wi-Fi, WC riêng nam/nữ, Bãi đỗ xe, Đỗ xe hộ, 노키즈존

Giờ mở cửa
Hằng ngày 12:00-22:00

Theo Naver Place
160 lượt đánh giá

Website
https://catchtable.co.kr/miru_omakase

Xem trên bản đồ

Có thể bạn cũng thích

Câu hỏi thường gặp

Giờ mở cửa của Seusimiru (스시미루)?
Giờ mở cửa: Hằng ngày 12:00-22:00.
Seusimiru (스시미루) nằm ở đâu?
Địa chỉ: Eonju-ro 170-gil 26-6, Gangnam-gu, Seoul.
Giá cả tại Seusimiru (스시미루) thế nào?
Mức giá: Trên ₩100.000.
Seusimiru (스시미루) được đánh giá bao nhiêu?
Đánh giá 4.91 trên Naver Place từ 160 lượt đánh giá.
Số điện thoại của Seusimiru (스시미루)?
Điện thoại: 0507-1362-4044.