Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈)

Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈)

Cà phê specialty tại Dogok & Maebong · ★ 5 (14)

Danh mục
Cà phê specialty
Khu vực
Dogok & Maebong
Địa chỉ
Dogok-ro 8-gil 8, Gangnam-gu, Seoul
Giờ mở cửa
T3·T4·T5·T6·T2 09:30-17:30 · T7 10:00-17:30 · CN Đóng cửa
Đánh giá
★ 5.00 · 14 lượt đánh giá
Điện thoại
0507-1308-3953
Mức giá
Dưới ₩10.000

Tiện ích
Wi-Fi, Mang đi, Nhóm đông, 노키즈존

Giờ mở cửa
T3·T4·T5·T6·T2 09:30-17:30 · T7 10:00-17:30 · CN Đóng cửa

Theo Naver Place
14 lượt đánh giá

Website
https://www.instagram.com/slab_commons.kr

Xem trên bản đồ

Có thể bạn cũng thích

Câu hỏi thường gặp

Giờ mở cửa của Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈)?
Giờ mở cửa: T3·T4·T5·T6·T2 09:30-17:30 · T7 10:00-17:30 · CN Đóng cửa.
Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈) nằm ở đâu?
Địa chỉ: Dogok-ro 8-gil 8, Gangnam-gu, Seoul.
Giá cả tại Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈) thế nào?
Mức giá: Dưới ₩10.000.
Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈) được đánh giá bao nhiêu?
Đánh giá 5.00 trên Naver Place từ 14 lượt đánh giá.
Số điện thoại của Seulraepkeomeonjeu (슬랩커먼즈)?
Điện thoại: 0507-1308-3953.