Peurendeupeop (프렌드펍)

Peurendeupeop (프렌드펍)

Vui chơi về đêm tại Yeoksam · ★ 4.42 (51)

Danh mục
Vui chơi về đêm
Khu vực
Yeoksam
Địa chỉ
Nonhyeon-ro 71-gil 8, Gangnam-gu, Seoul
Giờ mở cửa
T2·T3·T4·T5·T6 19:00-01:00 · T7 20:00-24:00 · CN Đóng cửa
Đánh giá
★ 4.42 · 51 lượt đánh giá
Điện thoại
0507-1338-4798
Mức giá
₩20.000–30.000

Tiện ích
Nhóm đông, Bãi đỗ xe, Wi-Fi

Giờ mở cửa
T2·T3·T4·T5·T6 19:00-01:00 · T7 20:00-24:00 · CN Đóng cửa

Theo Naver Place
51 lượt đánh giá

Xem trên bản đồ

Có thể bạn cũng thích

Câu hỏi thường gặp

Giờ mở cửa của Peurendeupeop (프렌드펍)?
Giờ mở cửa: T2·T3·T4·T5·T6 19:00-01:00 · T7 20:00-24:00 · CN Đóng cửa.
Peurendeupeop (프렌드펍) nằm ở đâu?
Địa chỉ: Nonhyeon-ro 71-gil 8, Gangnam-gu, Seoul.
Giá cả tại Peurendeupeop (프렌드펍) thế nào?
Mức giá: ₩20.000–30.000.
Peurendeupeop (프렌드펍) được đánh giá bao nhiêu?
Đánh giá 4.42 trên Naver Place từ 51 lượt đánh giá.
Số điện thoại của Peurendeupeop (프렌드펍)?
Điện thoại: 0507-1338-4798.