Kapeneombeoseu (카페넘버스)

Kapeneombeoseu (카페넘버스)

Cà phê specialty tại Gaepo & Ilwon · ★ 4.44 (129)

Danh mục
Cà phê specialty
Khu vực
Gaepo & Ilwon
Địa chỉ
Nonhyeon-ro 6-gil 5, Gangnam-gu, Seoul
Giờ mở cửa
CN 10:00-15:00 · T2·T3·T4·T5·T6 08:30-17:00 · T7 12:00-17:00
Đánh giá
★ 4.44 · 129 lượt đánh giá
Điện thoại
0507-1856-7039
Mức giá
Dưới ₩10.000

Tiện ích
Mang đi, Wi-Fi, 간편결제, Bãi đỗ xe

Giờ mở cửa
CN 10:00-15:00 · T2·T3·T4·T5·T6 08:30-17:00 · T7 12:00-17:00

Theo Naver Place
129 lượt đánh giá

Website
https://www.instagram.com/cafe.numbers

Xem trên bản đồ

Có thể bạn cũng thích

Câu hỏi thường gặp

Giờ mở cửa của Kapeneombeoseu (카페넘버스)?
Giờ mở cửa: CN 10:00-15:00 · T2·T3·T4·T5·T6 08:30-17:00 · T7 12:00-17:00.
Kapeneombeoseu (카페넘버스) nằm ở đâu?
Địa chỉ: Nonhyeon-ro 6-gil 5, Gangnam-gu, Seoul.
Giá cả tại Kapeneombeoseu (카페넘버스) thế nào?
Mức giá: Dưới ₩10.000.
Kapeneombeoseu (카페넘버스) được đánh giá bao nhiêu?
Đánh giá 4.44 trên Naver Place từ 129 lượt đánh giá.
Số điện thoại của Kapeneombeoseu (카페넘버스)?
Điện thoại: 0507-1856-7039.