Dabok (다복)

Dabok (다복)

Ẩm thực châu Á tại Gaepo & Ilwon · ★ 0 (32)

Danh mục
Ẩm thực châu Á
Khu vực
Gaepo & Ilwon
Địa chỉ
Seonreung-ro 16-gil 4-8, Gangnam-gu, Seoul
Giờ mở cửa
T2(10/19)·T3(10/20)·T4(10/21)·T5(10/22)·T6(10/23)·T7(10/24)·CN(10/25) Đóng cửa
Đánh giá
★ 0.00 · 31 lượt đánh giá
Điện thoại
0507-1376-2364
Mức giá
Dưới ₩10.000

Tiện ích
Mang đi, Giao hàng, Đặt chỗ, Wi-Fi, 간편결제

Giờ mở cửa
T2(10/19)·T3(10/20)·T4(10/21)·T5(10/22)·T6(10/23)·T7(10/24)·CN(10/25) Đóng cửa

Theo Naver Place
32 lượt đánh giá

Xem trên bản đồ

Có thể bạn cũng thích

Câu hỏi thường gặp

Giờ mở cửa của Dabok (다복)?
Giờ mở cửa: T2(10/19)·T3(10/20)·T4(10/21)·T5(10/22)·T6(10/23)·T7(10/24)·CN(10/25) Đóng cửa.
Dabok (다복) nằm ở đâu?
Địa chỉ: Seonreung-ro 16-gil 4-8, Gangnam-gu, Seoul.
Giá cả tại Dabok (다복) thế nào?
Mức giá: Dưới ₩10.000.
Dabok (다복) được đánh giá bao nhiêu?
Đánh giá 0.00 trên Naver Place từ 31 lượt đánh giá.
Số điện thoại của Dabok (다복)?
Điện thoại: 0507-1376-2364.