Aisuma (아이수마)

Aisuma (아이수마)

Ẩm thực Âu tại Samseong & COEX · ★ 4.76 (1,123)

Danh mục
Ẩm thực Âu
Khu vực
Samseong & COEX
Địa chỉ
Hakdong-ro 56-gil 26, Gangnam-gu, Seoul
Giờ mở cửa
T7·CN 11:30-21:30 · T2·T3·T4·T5·T6 11:30-22:00
Đánh giá
★ 4.76 · 1,123 lượt đánh giá
Điện thoại
0507-1372-5247
Mức giá
₩20.000–30.000

Tiện ích
Nhóm đông, Mang đi, Wi-Fi, Đặt chỗ, WC riêng nam/nữ, 유아의자, Bãi đỗ xe

Giờ mở cửa
T7·CN 11:30-21:30 · T2·T3·T4·T5·T6 11:30-22:00

Theo Naver Place
Đánh giá 4.76 · 1,123 lượt đánh giá

Website
https://www.instagram.com/aisuma__

Xem trên bản đồ

Có thể bạn cũng thích

Câu hỏi thường gặp

Giờ mở cửa của Aisuma (아이수마)?
Giờ mở cửa: T7·CN 11:30-21:30 · T2·T3·T4·T5·T6 11:30-22:00.
Aisuma (아이수마) nằm ở đâu?
Địa chỉ: Hakdong-ro 56-gil 26, Gangnam-gu, Seoul.
Giá cả tại Aisuma (아이수마) thế nào?
Mức giá: ₩20.000–30.000.
Aisuma (아이수마) được đánh giá bao nhiêu?
Đánh giá 4.76 trên Naver Place từ 1,123 lượt đánh giá.
Số điện thoại của Aisuma (아이수마)?
Điện thoại: 0507-1372-5247.